รับดูดวงฟรี 3 ท่านค่ะ

สวัสดีค่ะ ไม่ได้มาตั้งกระทู้ในพันทิพนานมาก 
วันนี้วันดีจึงอยากจะมาดูดวงฟรีให้ทุกคน(ที่วิ่งทัน) 3 ท่านแรกค่ะ 

กติกา
1. แจ้งชื่อ อายุ สถานะ(กรณีถามเรื่องความรัก) อาชีพ(กรณีถามเรื่องการงาน)
2. พิมพ์มาบอกว่า อะไรคือสิ่งที่สำคัญที่สุดในชีวิตตอนนี้ พร้อมเหตุผลค่ะ 
3. ไม่ลบและไม่แก้ไขข้อความตอบกลับในกระทู้

จะดูให้ฟรีสำหรับ 3 ท่านแรกค่ะ 
หากท่านใดร้อนใจอยากดูดวงส่วนตัว ราคาเป็นกันเอง จับต้องได้ สามารถติดต่อได้ที่ช่องทางต่างๆตาม Bio ของชินะคะ 
ยินดีให้คำปรึกษาและช่วยเหลืออย่างเต็มที่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่