มีที่ดินเปล่าจะเสนอให้ค่ายโทรศัพท์ dtac เช่าติดตั้งเสาสัญญาณครับ #ais #DTAC #CAT

กระทู้คำถาม
มีที่ดินเปล่าจะเสนอให้ค่ายโทรศัพท์ dtac เช่าติดตั้งเสาสัญญาณครับ
#ais #DTAC #CAT
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
อัพเดท 28/06/2022 เวลา 22.50น. สมาร์ท-ภัทร ได้รับข้อมูลจากคุณ สมาชิกหมายเลข 3369738 ที่หลังไมค์ และได้ประสานงานไว้ให้แล้วครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 3369738

สมายล์-วิชารัตน์ขอขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามาและอยากดูแลให้คุณได้รับความพึงพอใจที่สุด สำหรับข้อมูลที่แจ้งเข้ามา สมายล์ได้ขอข้อมูลทางหลังไมค์เรียบร้อยแล้วนะคะ สามารถส่งข้อมูลเข้ามา เพื่อให้ประสานงานได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่