ถ้าแฟนเก่าทักมาหาทั้งที่เขาเลือกกลับไปคบกับคนคุยเก่าเขาแปลว่าอะไร??🥴🥴

กระทู้คำถาม
เราคบกับพี่คนนึงได้1เดือนค่ะ พี่เขาดีกับเรามากเลยค่ะ จนวันนึงพี่เขาเงียบไม่ทักหาเราค่ะ พี่เขาบอกว่า คงเบื่อแหละมั้ง ไม่รู้จะพูดอะไรอะไรแล้วอ่ะ               เราเลยบอกเลิกพี่เขาไป พี่เขาไม่กล้าบอกเลิกเราค่ะ เลิกในวันครบรอบพอดี ทางตัวเราก็ให้โอกาสมาตลอด เราก็คิดว่า เราให้โอกาสจนพี่เขาชินรึปล่าววะพี่เขาอ้างด้วยเหตุผลที่ว่า เบื่อ ซึ่งเราก็คิดไว้แล้วว่าพี่เขาลืมคนคุยเก่าไม่ได้นั่นเอง เราเลยกลับมาคบกับคนคุยเก่าเราเหมือนกัน555 แฟร์ๆกันไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่