กดบัตรคอนเสิร์ตที่ 7-11 ได้ทุกสาขาไหมครับ

ตามหัวขอเลยคับ ผมอยากกดบัตรคอนแต่ Cj, Big C, Lotus's ไปรษณีย์ และ ThaiTicket Major ที่รับกดอยู่ใกล้ผมมากที่สุดก็ห่างออกไปประมาณ 29 กม. ผมเลยเปลี่ยนจะมากดบัตรที่ 7-11 แทนเพราะเห็นคนใน YouTube กดกันเลยลองไปถามพนักงานสาขาที่ใกล้เราว่ามีกดบัตรคอนไหม ไม่แน่ใจว่าพี่เขารู้ไหมหรืออะไร เพราะเห็นพี่เขาทำหน้างง ประมวลผลประมาณ 5 วิแล้วคอนตอบกับว่า ไม่ค่ะ ด้วยท่าทางเลยไม่แน่ใจว่าสาขานี้ไม่รับกดหรือว่าพี่เขาไม่เข้าใจเราหรือป่าวหรือมันแล้วแต่สาขาว่าจะรับกดไหม เลยอย่างรู้ว่ามันแล้วแต่สาขาเหรอคับที่รับกดบัตร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่