เราแอบชอบรุ่นน้องคนนึงมานานมากๆในบอท แต่ไม่กล้าแลกเรียลกับเค้า TT

กระทู้คำถาม
คือว่าเราแอบชอบน้องคนนึงในบอทน่ะค่ะ แบบนานมากๆเลยค่ะ แต่ความที่ช่วงนี้บอทมันเงียบด้วย แต่ละคนต่างก็แยกย้ายไปอยู่ในไอจีเรียลหมด แล้วในเรียลของหนู หนูก็แบบมีคนเข้าหาหนูเยอะ มีคนมาจีบ คนชมว่าหนูหน้าตาดีหลายคน แล้วช่วงเดือนตุลาอ่ะค่ะที่ม.ของหนูมีรับสมัครดาวเดือนม.ด้วย จะสมัครไป ประกวดความสามารถ พัฒนาตัวเองให้เก่งขึ้น แล้วค่อยไปขอแลกเรียลกับเค้า แบบนี้จะดีมั้ยคะ? แอบกลัวว่าเค้าจะไม่ชอบเรา มาแลกความคิดเห็นกันค่ะ TT
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่