แมวหายคิดถึงมากๆ😥😢😭

แมวหายไปจากบ้านได้2เดือนกว่าแล้วค่ะ คิดถึงทุกวันเลย เป็นแมวตัวผู้ยังไม่ได้ทำหมั่นก่อนหน้านี้น้องป่วยเป็นโรคหัดแมวพาไปรักษาจนหาย อยู่บ้านได้สักพักก็หายไปอีกค่ะหาย1วันแล้วกลับมามีรอยแผลเต็มหน้าเลย หลังจากนั้นก็หายไปจนถึงวันนี้สองเดือนกว่าๆแล้วค่ะตามหาก็ไม่เจอคิดถึงน้องตลอดดูรูปที่ไรก็ร้องไห้ตลอด ไม่รู้ว่าน้องจะยังมีชีวิตอยู่ไหมนะอยากให้น้องกลับมาน้องจะกลับมาไหม😭😢😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่