เพลงของ Stray Kids ฟังยากจังครับ

สวัสดีครับ พอดีตามอยู่ไม่กี่วง แล้วโซโล่นายอน มีศิลปินจาก Stray Kids ที่มาร่วม ft. ด้วย ในเพลง No Problem ฟังแล้วชอบมาก เป็น Full  Eng ด้วย เสียงแหบนิดๆ เท่ดี

เลยลองไปตามฟังเพลงจากในวงเพลงอื่นๆ ปรากฎว่า เอ่อ...ฟังยากจังงง
ปกติไม่ค่อยได้ตามบอยแบนด์เลย ฟังแต่เกิร์ลกรุ๊ปไม่กี่วง

อยากถามคนที่อยู่ในด้อมหน่อยครับว่ามีเพลงไหนฟังง่ายๆย่อยง่ายๆบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่