สอบถามค่ะ มีใครเคยใช้สินเชื่อนักศึกษา true Pay next extra you ของ true money มั่งคะ มันต้องใช้ยังไงคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราสมัครและได้วงเงินมา 15,000 แต่พอเราจะลองใช้มันก็ขึ้นว่าขออภัยท่านไม่ได้รับสิทธิ์เราก็เลยงงว่ามันต้องใช้ยังไงหรอคะ 
ปล.เราใช้ซิม ais ค่ะ แต่มันก็มีให้ติ้กที่ย้ายค่ายออนไลน์เท่านั้นเรากดไปแต่มันก็ไม่ได้อ่ะค่ะ หรือว่าต้องใช้ซิมรายเดือนเท่านั้นคะถึงจะซื้อได้ ใครรู้ช่วยแนะนำทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่