วิธีเดินทางจากสนามบินดอนเมืองไปสวทช.บ้านวิทยาศาสตร์สิรินธร ม.ธรรมศาสตร์รังสิตที่ประหยัด

คือหนูต้องไปทำกิจกรรมที่สวทช. บ้านวิทยาศาสตร์สิรินธร แค่ทุกครั้งที่ไปหนูนั่งแท็กชี่ตลอด แพงมาก เที่ยวละเกือบ500 เลยอยากทราบวิธีไปบ้านวิทย์ สวทช. ม.ธรรมศาสตร์ที่ประหยัด ขึ้นBTS ยังไง ขึ้นสายไหน ลงสายไหน ขอบคุณมากๆค่ะ มาจากนครศรีธรรมราชค่ะ ลงดอนเมือง ต้องเดินไปขึ้นBTS ยังไงหรอคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่