แฟนซ่อนไอจีสตอรี่ที่ถ่ายกับเราไม่ให้เพื่อนร่วมงานใหม่เห็น

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เรากับแฟนคบกันมาได้ระยะนึงแล้วค่ะ ตอนแรกเราทำงานที่เดียวกัน แล้วตอนนี้แฟนเราเปลี่ยนที่ทำงาน ปกติเค้าจะลงสตอรี่กับเราตลอดพอย้ายที่ทำงานก็ไม่ค่อยได้ลง ไม่ค่อยได้เจอกัน วันนี้เรามาเที่ยวด้วยกันแล้วเราลงรูปกับแฟนในไอจี แฟนก็ Mention กลับนะคะ แต่ความรู้สึกของเรามันแปลก ๆ เพราะเค้าเปลี่ยนเคสโทรศัพท์ใหม่ด้วยค่ะ ตอนแรกใส่เคสใสแล้วมีรูปคู่กันอยู่ด้านหลัง ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสีทึบแล้วไม่มีรูปแล้ว เราเลยไปดูตรงไพรเวทในไอจีและเห็นว่าเค้าซ่อนสตอรี่จากเพื่อนร่วมงานใหม่เค้าทั้งหมด ซึ่งส่วนมากเป็นผู้หญิง และพอเราถามเค้าก็บอกว้าไม่อยากให้ใครรู้ พอเราเค้นถามเค้าก็ยังตอบแบบเดิมว่าไม่อยากให้ใครรู้ว่าตัวเองมีแฟน เราควรทำยังไงดีคะ ความรู้สึกเหมือนถูกหักหลังเลยค่ะ เพราะเวลามีคนมาคุยมาจีบเราก็จะบอกว่ามีแฟนแล้วตลอด รู้สึกว่าควรเลิกแต่ก็รักเค้ามากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่