เน็ตทรู

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราใช้เบอร์ทรูมานานเเล้วค่ะ อยากทราบว่ามีโปรดีๆเเนะนำบ้างไหมคะ เป็นรายเดือน 
หรือเป็นของค่ายอื่นก็ได้นะคะ 
ปล. ไม่เคยได้โปรเหมือนคนที่เปิดเบอร์ใหม่เลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดทข้อมูล วันที่ 12/06/2022 เวลา15.19 น.

เนื่องจากผมยังไม่ได้รับข้อมูลเพิ่มเติมจากคุณสมาชิกหมายเลข 7098528 และเกิน 24 ชั่วโมงแล้ว ผมขออนุญาตปิดกระทู้ เนื่องจากข้อมูลไม่เพียงพอ หากคุณสมาชิกสะดวกให้ข้อมูลสามารถแจ้งรายละเอียดมาที่หลังไมค์ได้ตลอด 24 ชั่วโมงนะครับ ขอบคุณครับ

------------------------------------------------------------

สวัสดีครับคุณสมาชิกหมายเลข 7098528  ผมขอโอกาสเข้ามาดูแลเพิ่มเติมให้นะครับ ขอรบกวนแจ้งรายละเอียดหมายเลขที่ใช้บริการให้ผมทางหลังไมค์วิธีส่งข้อมูลทางหลังไมค์ กดที่กล่องจดหมายของตนเอง ใส่ข้อมูลช่องถึง  intelligence จากนั้นใส่หัวข้อ เรื่อง และ พิมพ์ข้อความจากนั้นกด ส่งข้อความครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่