คำว่านอกใจ มีคำว่าพลาดอยู่ในบริบทนั้นมั้ยครับ เช่นพลาดไปรู้สึกดีกับใครสักคนที่เขาดีกับเรา

อยากจะถามว่า คำว่านอกใจมีคำไหนตายตัวบ้าง เราเผลอไปรู้สึกดีกับใครสักคนที่เขาไห้ความรู้สึกดีกับในส่วนที่แฟนผมไห้ไม่ได้ มันเป็นความรู้สึกว่าทำไมอบอุ่นจัง ทำไมรู้สึกไม่กดดันตัวเองทุกครั้งที่คุยด้วยกัน แล้วทำไงถึงตัดใจออกจากจุดนี้ได้ครับ 🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่