มีใครไม่โอเคกับการโดนคิดว่าเป็นกะเทยมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเพื่อนเราชอบโดนคิดว่าเป็นกะเทยค่ะเพราะเเค่เพื่อนเรามีเพื่อนผญมากกว่าผช เเล้วเพื่อนเราก็ไม่ชอบเล่นเกมเหมือนที่ผชคนอื่น
เเละเพื่อนเราก็โดนเพื่อนคนนึงเรียกว่า เจ๊ อยู่บ่อยๆเเต่เพื่อนเราไปบอกหลายรอบเเล้วนะคะว่าไม่ชอบเเละเพื่อนเราก็ไม่สบายใจมากๆเลยค่ะที่ถูกคนอื่นคิดว่าเป็นกะเทย เเละ ถูกเลือกปฏิบัติ เพื่อนเราทำไงดีคะ🫰🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่