คำสาปแช่งของผู้เป็นแม่

ตามหัวข้อเลยค่ะ แม่แช่งเราว่าขอให้ไม่เจริญ ไม่ประสบผลสำเร็จในหน้าที่การงาน มันมีผลต่อชีวิตเราไหมคะ เครียดมากค่ะนอนร้องไห้จนปวดหัวหมดแล้วค่ะ เรากับแม่ทะเลาะกันแทบจะตลอดเลยค่ะ เวลาเค้าเมา เค้าจะชอบพูดอะไรแรงๆ ออกมาตลอด เราพยายามไม่ตอบโต้ แต่มันก็มีบางที ทนไม่ไหวจริงๆค่ะเถียงกลับไปบ้าง ก็โดนโยนของเขวี้ยงกลับมาตลอดค่ะ เราเคยนะคะบอกให้เค้าขึ้นบ้านมาแปปนึง เขานั่งกินเหล้าอยู่ข้างล่าง เราบอกขอไหว้หน่อย เขาเบะปากบอกไม่ แล้วปิดประตูใส่ ไม่รู้จัทำไงแล้วจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่