ผู้ใหญ่ไม่เข้าใจ

ผมปวดฉี่ตลอดฉี่ไม่สุด1เดือนละผมเคยไปหาหมอหมอบอกปกติแม่ผมก็คิดว่าคิดไปเองผมไปหา3ที่ที่แรกร้านขายยากินยาแล้วยังไม่ดีครั้งที่2ไปหาคลินิกแค่ตรวจปัสสาวะแต่ไม่เจออะไรครั้งที่3ไปหาคลินิกทางเดินปัสสาวะเค้าไม่ตรวจไรเลยแต่ไม่เคยไปโรงพยาบาลจนแม่ผมคิดว่ายําคิดยําทําคิดไปเองแต่ผมเป็นจริงๆผมทนมา1เดือนละผมควรบอกแม่อย่างไรดีให้แม่เข้าใจแล้วไปโรงพยาบาลผมอยากเป็นแบบคนปกติเท่ามันปวดตลอดเวลาผมไม่อยากตื่นมาเลยแม่ผมเป็นคนที่ไม่ฟังผมด้วยผมควรพูดไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่