แนะนำเดินทางไป ม.ราชภัฏสวนสุนันทาหน่อยครับ?

ขอคำแนะนำด้วยครับ เป็นการเดินทางไปกรุงเทพฯคนเดียวครั้งแรก ตัดสินใจไปโดยรถประจำทาง จะไปสอบวันที่ 3 กรกฎาคมนี้ รถประจำทางจากสถานีรถจังหวัดสุรินทร์ไปถึงที่กรุงเทพฯ จะต้องลงสถานีรถที่ไหนครับ
....แล้วต่อรถอะไรเพื่อไปที่มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ...
...และต้องการหาที่พักที่ใกล้กับราชภัฏสวนสุนันทา พักคืนวันที่ 2 เพื่อไปสอบเช้าวันที่ 3 ช่วยแนะนำที่พักด้วยครับ
... เมื่อสอบเสร็จวันที่ 3 เวลา 16.30 น. จะเดินทางกลับบ้านเลย ต้องขึ้นรถจากจุดไหนไปที่ไหนช่วยแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่