เกมfpsตก แล้วแลคทำไงดีครับ

คือเวลาผมเล่นเกม จะมีบางช่วงที่เกมจะfpsตก แล้วตัวเกมจะหนืด slow motion เมื่อก่อนไม่เคยเป็น อยุ่ดีๆมาเปนเมื่อประมาน1เดือนก่อน แล้วเกมที่เปน ก้เปนเกมที่โหลดจากsteamหมดเลย( แต่เกมที่โหลดจากepic storeก็ไม่เป็นนะครับ) ผมลองปรับกราฟฟิกเกมแล้ว แก้ไขไฟล์เกม ลบแล้วโหลดใหม่ ปรับsettingของคอมก็แล้ว แต่มันก็ไม่หายเลยครับ และไม่ดีขึ้นกว่าเดิมด้วย วอนผู้รู้ช่วยหน่อยครับ ผมเล่นเกมไม่สนุกเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่