สลีปปิ้งมาส์ก กู้ฝ้า กู้หน้าพัง ฉบับผู้ชายขี้เกียจ เริ่มอยากดูแลตัวเองแบบง่ายๆครับ

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ วันนี้ผมของมาแชร์ตัวสลีปปิ้งมาส์ก กู้ฝ้า กู้หน้าพัง ฉบับผู้ชายขี้เกียจๆ เริ่มอยากหันมาดูแลตัวเองบ้างครับ สั้นๆ ไม่ยาวมากครับ 
เข้าเรื่องเลย ส่วนตัว ผมผู้ชายอายุ30+ พนักงานออฟฟิศ ทำงานหน้าคอม และมีได้ออกไปตรวจไซต์งานให้หัวหน้า อาทิตย์ละ 2 วันครับ 
และไซต์งานแดดร้อนสุดๆ จนเป็นสาเหตุให้หน้าพัง หน้าดำจากแดด เป็นฝ้าหนา ผมเครียดสุดๆ ยังไม่มีแฟนเลย

ผมก็หาข้อมูลเรื่องการรักษาอาการหน้าดำจากแดด รักษาฝ้า จากGoogle ก็เจอหลายแบรนด์ ทั้งราคาสูง ทั้งราคาเบาๆ และยังเป็นพวกคลินิกความงามต่างๆ ผมก็มีงบจำกัด 

เจอข้อมูลเป็นครีมมาส์กหน้าของ Fall in love Hensica White Mask  ครับ อยู่ในงบ และข้อมูลรายละเอียดน่าใช้ ปลอดภัย ช่วงแรกเล็งไว้ก่อน 
เล็งมานาน2-3 สัปดาห์ ยังลังเล ยังคาใจ ทักไปถามหลายครั้งก็ยังไม่กล้าตัดสินใจสั่งครับ

ผมถึงกับปรึกษาพี่หัวหน้าแผนกหลังเลิกงานเกือบทุกวันเลย 555 
พี่หัวหน้าบอกว่า ก็ลองดูสิ พี่ก็ใช้อยู่ครีมมาส์ก Fall in love เพราะแฟนให้ใช้ มันดีจริง ฝ้าพี่ลดลงเยอะ 
ผ่านการรับรองจาก อย. เลขที่จดแจ้ง อย. 10-1-6300032382
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ผมเลยตัดสินใจสั่งมาลองเอง ตั้งแต่ทดลองมา ช่วง5-7วันแรก ก็ยังไม่ค่อยเห็นผล เลยทักไปถามที่เพจ แอดมินให้คำแนะนำละเอียดครับ 
เลยใช้ตามที่แอดมินแนะนำ ตอนนี้6-7เดือนแล้วครับ ใช้อย่างต่อเนื่อง เห็นผลจริงหน้าผมเริ่มดีขึ้น ค่อยๆเห็นผลฝ้าเริ่มจางลง 
รักษาอาการหน้าดำจากแดด ให้หน้าดูใสขึ้น ใช้Fall in love แล้วติดใจมากครับ เพราะผมเน้นง่ายๆ ใช้ตัวเดียวจบ ประทับใจครับ 
และนี้คือการดูแล รักษาผิวหน้า ลดฝ้าฉบับผู้ชายดูแลตัวเองง่ายๆของผมเองครับ 
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่