✓ขออนุญาตสังเคราะห์"ทรงผม"ระหว่างสุดยอดDMRอนาคตดาวรุ่งEPL>>เจ๊ด สเป๊นซ์ VS เทรนท์ อาโนล์ ดาวไร? : ใคร? ดูO.K.มากกว่ากัน!

✓ขออนุญาตมาในเชิง
Comparative Synthetic
หน่อยนะครับ!

✓เฝ้าสังเกตุจับตาดู>>ทรงผม<<
ของนักเตะในตำแหน่งDMR ทั้งคู่อยู่ 2 วันเต็มๆ

✓ดูจะเห็นเส้นผมของเจ้านู๋ดีกรีU21 อย่างJSP น่าจะมีภาษี
เป็นระเบียบที่สวยงาม&ความยาวมากกว่านะครับ!!

✓ขณะที่T2A อดีตเคยไว้
ทรงผมแนวเดอะทิดฟินๆกึ่งสกินเฮท!

✓ตอนนี้! เดาใจว่าอาจเริ่มมีคู่เดท
เคสราศีขยี้ความรักบังตา
มาประมาณนั้น!!!

✓พักนี้ จึงเห็นๆดูเน้นๆ
ปล่อยเส้นผมยาวขึ้น 
แต่ก็ยังแพ้พ่ายเจ้านู๋JSP
กันอยู่พอประมาณฯไม่เกินคืบ

ปล.แต่หากจะเทียบฝีเท้า 
ดูเจ้านู๋JSP เหมือน
✓มีคลาสเล่นบอลอันทันสมัย
✓หัวใจมั่นใจในความนิ่ง 
✓ยิ่งเล่นยิ่งเข้าบอลอย่างแหลมคม น่าชมเชยยิ่งจริงๆครับ!!

✓แต่สำหรับT2A คงต้องพัฒนา
อีกมากที่จะเห็นบทบาทเลี้ยงกินตัวกระชาก และฝากผีฝากไข้ในการเปิดบอลไม่ให้ไกลไปกว่าเสารักบี้คงจะดีมากเลยนะครับกระผม!!

✓จบการCSไว้แต่เพียงเท่านี้
นะครับ!!

✓โอกาสหน้าจะมาพบกับ
Synthetic of Football อะไร?
ค่อยเจอะเจอกันใหม่นะขอรับกระผม

✓ดูบอลEPLด้วยความสุข
ปลุกกระแส แพ้ทางอย่าแพ้ใจ
ไปด้วยกันนะครับ!!!

อมยิ้ม36
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ผมบนหัวเขามาหนักหัวคุณเฉย

กรี๊ดสิครับกรี๊ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่