สนับสนุนให้สมาคม active ในการหาสปอนเซอร์ให้ทีมสาวไทยค่ะ

กระทู้คำถาม
น้องๆทำผลงานออกมาได้ดีเลย กระแสมาเต็ม เราว่าหวังว่าสมาคมจะ active ในการหาสปอนเซอร์ต่อไปนะคะ อย่างน้อยมีเงินอัดฉีดให้น้องๆบ้างก็พอ

ปล.แอบอิจฉาฟุตบอลชายไทยเรานะ ที่สมาคมเขาเก่งในการหาคนอัดฉีดมากๆ เราเองก็หวังว่าวอลเลย์บอลหญิงไทยของเรา จะมีอัดฉีดกับเขาบ้าง ไม่ต้องเยอะก็ได้ 1-2 ล้านก็ยังดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่