มีใครไม่ผ่านเทส SHL ของ CPF รอบแรก แล้วได้ทำรอบ 2 บ้างคะ

กระทู้คำถาม
เรามีคำถามค่ะ อยากทราบว่า มีใครเคยไม่ผ่านเทส SHL ในรอบแรกบ้างคะ
เราถามกับพี่ HR ไปว่า ถ้าแบบนี้สามารถเทสใหม่อีกครั้งได้เลยไหม หรือว่าให้ไปสมัครใหม่ตั้งแต่แรกเลย
พี่ HR เขาตอบมาว่า (ปกติให้สอบแค่ 1  รอบ หากมีการสอบใหม่ จนท.จะติดต่อกลับไป)

เราขอถามผู้ที่มีประสบการณ์หรือผู้รู้ว่า
1.มีใครเคยมี จนท ติดต่อกลับมาให้ทำเทสรอบ 2 ไหมคะ
2.เราควรรอไหม หรือหาสมัครงานใหม่เลยดีกว่า

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่