ถามเล่นๆ ไม่ซีเรียส คุณผู้ชาย ชอบผู้หญิงสูง หรือ ตัวเล็ก มากกว่าครับ

แบบ ตัวเล็ก ก็น่ารักนะ พวก 160 ลงมา สวยๆ แบบดาราหนังก็เยอะ
หรือ ตัวสูงๆ หุ่นนางแบบ ขายาว ๆ 

ลองบอก รสนิยม สาวๆ ของคุณว่าชอบแบบไหน พร้อมเหตุผลประกอบ ถ้าสะดวกใจ 555

อ่ะ ในฐานะคนถาม ผมต้องบอกก่อน ตามมารยาทนะ เวลาถามอะไรใคร ก็บอกข้อมูลตัวเองก่อน 

ผมชอบ ผู้หญิงสูงครับ ถ้าถามว่าสูงแค่ไหน แบบเป๊ะๆ ผมคงเลือกที่ 168 เซ็นติเมตร ( สำหรับสาวไทย ผมว่าสูงละ )

คือ ผมเคยทำงานกับ น้องผู้หญิงที่ ออฟฟิศ สูง 168 ( เคยถามเขา ) พอเขาใส่ส้นสูงนิดหน่อย ไม่สูงมากนะ คือตัวแทบจะเท่ากันเลย พอดีน้องเขาน่ารักด้วย ผมเลยรู้สึกว่านี่ละ สเปค ดาราที่สูง 168 ก็ไม่อะไรมากมายครับ แค่ Margot Robbie , Emma Stone , Meryl Streep , ฟาน ปิงปิง 
อั้ม พัชราภา แห่ะๆ แหม แต่ละคนสวยเทพธิดากันทั้งนั้น 

แต่ ชีวิตจริงจะไปเดินตามหา คนสูง 168 เปีะๆคงไม่ได้ ผมก็เคยจีบหมดละครับ 154 - 174 คือ เราเลือกไม่ได้หรอก แบบความสูงเป๊ะๆ แต่ก็ชอบคนสูงมากกว่า แค่นั้นแหล่ะครับ แต่คนตัวเล็กๆ ก็ชอบเหมือนกัน 

แล้วคุณละครับ ชอบสาวๆ ส่วนสูง ประมาณไหน 

ปล คุณสาวๆ ตอบก็ได้นะครับ แต่ขอเถอะ อย่าด่าผมเลย แค่ถามกันเล่นๆ น่ะครับ ไม่ได้เจตนาบอกว่า ใครดี ใครไม่ดีเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่