ถอนอายัดบัญชี

กระทู้คำถาม
ใครเคยถอนอายัด นานมั้ยกว่าถอดอายัดได้ (กสิกร)
แจ้งวันไปวันจันทร์ จนถึงตอนนี้กสิกรแจ้งว่าได้รับเอกสารแล้ว
อยู่ระหว่างดำเนินการ แต่เรารอมา 3 วันแล้ว วันนี้ต้องใช้เงิน คือไม่มีเงินติดตัวแล้วจริงๆ
ได้รับเอกสารครบแล้วน่าจะปลดให้เราได้เลย ตอนอายัดไม่เห็นดำเนินการนานขนาดนี้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สอบถามทีค่ะ   ทำเรื่องถอนอายัดที่โรงพักใช้เอกสารอะไรบ้างคะ พอดีจะไปทำเรื่องถอนอายัดบัญชีธนาคารกสิกรเหมือนกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่