หาสถานที่ บวชชีพราหมณ์รับผู้หญิง ภาคเหนือ ที่เดินทางไป-กลับที่สะดวก ช่วงอาฬหบูชา-เข้าพรรษานี้

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีช่วงวันพระใหญ่ วันอาฬหบูชา-เข้าพรรษานี้ ในภาคเหนือค่ะ 
ขอสถานที่เดินทางไป-กลับสะดวก เดินทางโดยรถสาธารณะ รถประจำทาง รถสองแถวก็ได้ แทคซี่ก็ได้ ผู้หญิงสองึน ขอถาม มีใครพอทราบบ้างคะ ว่าสถานที่ไหนมีโครงการบวชพรหมในช่วงดังกล่าวบ้างคะ ถ้ามีเบอร์โทรด้วยก็ดี ขอกราบขอบพระคุณมากค่ะอาราธนาร่วมกันนะคะ สาธุ สาธุ สาธุ
*ขอสถานที่ที่ไม่ต้องเป๊ะมากนะคะ ไม่เครียดเกิน แบบฝึกอานาปานสติ ทำวัตรเช้า-เย็น..ช่วงว่างๆ กวาดลานวัด ล้างห้องสุขา เทขยะ อยู่กับตัวเอง ...ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่