ผลอนุมัติแล้วทำไมเจ้าหน้าที่ธนาคารไม่โทรมาสักที ธอส

เช็คในแอป ขึ้นสถานะรอลูกค้าเซ็นสัญญา
แต่ไม่มีเจ้าหน้าที่ธนาคารโทรมาสักที เลยโทรไปสำหนักงานใหญ่ 
ผมถามว่าอยากทราบว่าผมกู้ได้เท่าไรครับ 100%ไหม เจ้าหน้าที่ที่สำนักงานใหญ่ก็บอกว่า รู้แค่ว่าผลอนุมัติคะ แต่ไม่ทราบยอด
ต้องถามเจ้าหน้าที่สาขา หรือรอเจ้าหน้าโทรไปคะ 
ผมก็เลยวางสาย และโทรไปสาขาที่ผมยืนเรื่อง (ติดต่อยากมากกว่าจะรับสาย) เค้าก็รับสาย ผมก็เลยถามไปว่าผมอยากทราบยอดกู้ครับ 
ทางสาขาก็บอกผมว่า ตอนนี้แฟ้มงานจากสำนักงานใหญ่ยังไม่มาคะ ต้องรอแฟ้มจากสำนักงานใหญ่ส่งกลับมาถึงจะทราบ หรือไม่ก็ต้องรอ
ให้เจ้าหน้าที่โทรไปแจ้งคะ ผมก็เลยถามว่างั้นผมขอทราบยอดประเมินราคาตัวบ้านหน่อยครับ เจ้าหน้าที่สาขาก็บอกผมว่า เหมือนกันคะมัน
อยู่ในแฟ้มเดียวกันต้องรอคะ ผมก็ถามว่านานไหมครับ เค้าบอกวัน2วันคะ ซึ่งวันนี้วันที่3แล้วยังเงียบอยู่เลย เลยอยากถามว่ามีใครเป็นเหมือน
ผมบ้าง...
ผมบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่