สอบถามท่านที่อยู่ลำปาง เรื่องสถานที่ท่องเที่ยว วัดและถนนคนเดิน

พอดีจะไปดูคอนเสิร์ตซจอ. นั่งเรือบินจากกรุงเทพไปลงลำปาง แล้วก็เดินชิวๆไปเซ็นทรัล
ที่พักนอนข้างๆห้าง มีคำถามว่า ถนนคนเดินลำปาง เปิดกี่โมงถึงกี่โมงครับ?
แล้วช่วยแนะนำวัดในเมือง เอาเฉพาะในตัวเมืองเท่านั้น ว่าควรไปวัดไหนดีครับ?
มีเวลาเช้าวันอาทิตย์ แปดโมงถึงเที่ยง ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่