โดนseveenteenตกเข้าแล้วไงแฟนคลับตัวจริงมาขายหน่อยค่ะขอแบบละเอียดยิ๊บเลยนะคะ

ไม่เคยชอบวงที่มีคนเยอะแบบนี้
มากสุดคือ8คน ตอนนี้งงไปหมดค่ะใครเป็นใคร555 โดนตกจากเพลง Hotตอนนี้ที่ชอบมากสุดคือ
ดิเอทค่ะชอบความที่นางเป็นคนจีน
แต่ก็ชอบคนอื่นๆด้วยค่ะ
อยากได้ประวัติทุกคนปัจจุบันอายุเท่าไหร่อยากรู้หมดเลยค่ะ อยากรู้ความเป็นมาของวง นิสัยแต่ละคนเป็นยังไง
เพลงแรกคือเพลงอะไรอยากได้รายชื่อเพลงเรียงมาเลยค่ะ รายการแรกที่ไปออก อยากได้เรียลลิตี้ด้วยค่ะ ขอแบบเรียงไทม์ไลน์แบบซับไทยนะคะ ถ้าแปะลิงค์ไว้ให้ด้วยจะกราบงามๆเลยค่ะ
ขอเยอะไปมั้ยคะ แฟนคลับตัวจริงมาช่วยเราด้วยค่าาาา 55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่