รอบนี้คนติดหุ้นไม่ใช่ กอง หรือหรั่งนะครับ รายย่อยรับเต็มๆ ย่อยเสียงแตกขนาดนี้จะไปไหวเรอะ รอ panic อย่างเดียว

รอบโควิดกองเป็นคนติดหุ้นมันเลยเด้งได้ดี แต่รอบนี้ย่อยรับตลอดทาง กองกับหรั่งออกของได้เรื่อยๆ ใครจะเป็นเจ้าภาพพาขึ้นหละครับรอบนี้ ช่วยกันยัน macd กราฟ month อย่าให้ตัด signal ลงมาแล้วกันนะครับมวลชน ยันไม่ไหวมีเทแน่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่