ประจำเดือนมาช้า

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับมีเรื่องจะปรึกษาถามหน่อยครับเราพึ่งมีอะไรกับแฟนมาเดือนพฤษภาแล้วหลังจากนั้นประจำเดือนแฟนมาปกติหลังมีพสพ. 9 วัน (มาวันที่ 13 แล้วมาถึง 4-5 วัน) มาเดือนมิถุนานี้วันนี้ 22 ประจำเดือนแฟนยังไม่มาแฟนรู้สึกคัดเต้านมมีคลื่นไส้ช่วงเช้าเรารู้สึกกังวลครับเลยอยากถามว่าจะเป็นอะไรมั้ย (แฟนมีอาการเครียดบ้างเล็กน้อยส่งผมมากมั้ยครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่