ภรรยาไม่ยอมมีอะไรด้วย

สวัสดีครับผมอายุ30ภรรยาอายุ26ทำงานprร้านเหล้าแต่เราก็ไปรับส่งทุกวันไม่เคยขาดอยู่กินกันมา2ปีมีจนมีลูก1คนช่วงแรกๆก็มีอะไรกันทุกวันนะหลังจากเธอคลอดลูกมาพอเริ่มมีอะไรด้วยได้ก็มีกันแทบทุกวันจนเธอเริ่มกับไปทำงานprเราก็ไปรับส่งปกติแต่เธอเริ่มเปลี่ยนไปเริ่มกอดก็หงุดหงิดไม่อยากมีอะไรด้วยจะยอมอาทิตย์ละครั้งชอบบ่นว่าไม่มีอารมบ้างเจ็บบ้างเบื่อบ้างเราทำคิดมากถึงมากที่สุดสำหรับเราsexมันก็ไม่ได้มีความหมายมากแต่เราก็ต้องมีปะมันคือความสัมพันของชีวิตคู่ปะเราก็แค่30เรายอมรับนะก็มีความคิดอยากจะนอกใจบ้างแค่อยากมีsexแต่เราไม่อยากนอกใจหรือซื้อกินเราไม่อยากทำลายความรู้สึกแฟนชวนคุยหาเหตุผลกันตรงๆก็ทะเลาะบ้างแล้วก็ได้คำตอบเดิมๆว่าเบื่อเจ็บไม่มีอารมเราไม่รู้จะทำยังไงดีให้แฟนเรากลับมาเหมือนเดิมเราไม่ได้บ้ากามนะแต่sexมันน่าจะเป็นเรื่องปกติของชีวิตคู่รึป่าวไม่จำเป็นต้องมีทุกวันแต่มีตอนที่เราต้องการได้ไหมถ้าเธอไม่เจ็บป่วยหรือเป็นอะไรเราไม่อยากนอกกายแฟนเลย ใครมีทางออกหรือวิธีแก้แนะนำหน่อยคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่