มีใครอยู่ทำมั้ยค้ะ ผลตอบรับเป็นอย่างไร อยากลอง หายไปจากใครสักคนสักอาทิตย์หนึ่ง

เรารู้ว่าเค้าทำงานไม่มีเวลา แค่อยากให้มีเวลาให้เราบ้าง เราก็ทำตัวงี่เง่า งอแง แค่อยากให้เค้าสนใจเรามั้ง ถ้าเราลองใจหายไปสัก 1 อาทิตย์ เค้าจะกระวนกระวายใจมั้ย พยายามติดต่อหาเรามั้ย ถ้าเค้าไม่ติดต่อมา นี่คือสัญญาณเตือนแล้วใช่มั้ย? ว่าเราควรหายไปจากเค้าเลย มีใครเคยลองใจคนที่คุยโดยการหายไปมั้ยค้ะ ผลที่ตามมาคือห่างกันไปเลยมั้ย 😞
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่