แบตเตอรี่ซัมซุง

กระทู้คำถาม
เราชาร์จแบตทรศ.ปกติอ่ะค่ะ วันต่อมาชาร์จปกตินะคะแต่ไม่เต็มทั้งๆที่ชาร์จทั้งคืนพอตกดึกเราเลยชาร์จตามปกตินี่แหละค่ะแต่พบว่าแบตไม่เข้าเลยแถมยังลดลงเรื่อยๆเราเลยชาร์จไว้ก่อนพอมาดูใหม่ยังเท่าเดิมแถมเวลาบอกการชาร์จเพิ่มขึ้นเรื่อยๆด้วยค่ะเราเลยชาร์จไว้ทั้งคืนพอตื่นมาอีกทีแบตไม่เข้าแถมลดลงด้วยค่ะเราเลยเล่นๆไปแปบนึงสักพักก็ดับตามประสาแบตหมดเราเลยปล่อยไว้ยังไม่ชาร์จเราเลิกเรียนเรากลับมาชาร์จแบตเข้านะคะแต่เปิดหน้าจอแปบเดียวเราปิดแล้วชาร์จไว้กลับมาดูอีกทีเหลือ0เฉยเลยค่ะเราปิดเครื่องแล้วชาร์จแล้วนะคะเราใช้แท็บเล็ตซัมซุงนะคะเราเสียใจมากแบบพึ่งเสียตังไปเองนะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่