อยากจีบคนๆนึง แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง😭😭

คือว่าหนูจะจีบคนๆนึงค่ะ หนูเจอเค้าที่โรงเรียนเข้าใส่แว่นน่ารักมาก เราสองคนรุ่นเดียวกันค่ะๆ หนูอยากทักไปจีบเค้าแต่ว่าหนูไม่แน่ใจว่าเค้าจะชอบผู้หญิงไหม หนูเห็นตอนเค้าอยู่กับเพื่อนเค้าดูออกสาว แต่ก็หนูก็ไม่อยากตัดสินตัวเค้าว่าเป็นเพศอื่นๆ จะทักไปถามตรงๆหนูก็กลัวว่ามันจะเสียมารยาทอะค่ะ ทำไงดีคะ 😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่