หูฟังเกมมิ่งในงบ 2500 มีอันไหนแนะนำบ้างครับ

กระทู้คำถาม
เกมที่เล่นส่วนใหญ่จะเป็น valorant apex กับอื่นๆอีกนิดหน่อยครับที่เหลือก็ใช้ฟังเพลงเล่นเกม
ที่ดูๆไว้ๆก็มี
Razer kraken X
HyperX Cloud Stinger
Razer BlackShark V2 X - White Multi-platform wired esports headset
Fantech captain 7.1 HG11 space edition
hyperx cloud stinger
Logitech G435 Lightspeed Gaming Wireless Headphone
DS502 GAMING Headset
ส่วนตัวอยากเน้นใส่สบาย+เล่นเกมได้เสียงชัด+ใช้ฟังเพลง
ใครมีอันไหนแนะนำหรือป้ายยาบอกกันได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่