ช่วยหาเพลงกีฬาเพลงนี้หน่อยค่ะ(เข้ามาอ่านก่อนนะคะ)

สวัสดีค่ะ

คือที่โรงเรียนของหนูอะค่ะ กำลังจะมีกีฬา หนูได้รับหน้าที่เป็นนำเชียร์ หนูหาเพลงได้เยอะเลยค่ะ แต่หนูอยากจะได้เพลงหนึ่งค่ะ แต่หนูจำไม่ได้ อ่านสิ่งที่หนูเขียนต่อไปนี้ดีๆนะคะ คือ มันเป็นเพลงที่แบบว่า สมมุติสีเหลืองแข่งวิ่งแพ้ สีฟ้าก็จะร้องเพลงขึ้นมา แบบฟิวเหมือนเยาะเย้ยอะค่ะ หนูจำไม่ค่อยได้ จำประมาณได้ว่า ใครได้ที่1....... ใครได้ที่โหล่........... อะไรแบบนี้อะค่ะ **** ช่วยหนูหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่