แฟนชอบกระเทยค่ะ เสนอไอเดียให้เราไปกับเขาเวลามีsexกับกระเทย

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยนะคะ คือแฟนเราเป็นฝรั่งค่ะ คบกันมาปีกว่าๆ ตอนพักหลังเขาไปเจอเพื่อนบ่อยไปปาร์ตี้บ่อย จนไปเจอกระเทยค่ะ หลังจากนั้นเรารู้สึกว่าเขาเปลี่ยนไปค่ะ ตลอดเวลาสามเดือนเราทุกข์ใจมากเลย จนมีวันนึง เขากลับมาห้องมาตอนเที่ยงๆ มาถึงก็ร้องไห้ชุดใหญ่ บอกขอโทษต่างๆนาๆ  บอกรักเรามาก ขอโทษที่เป็นแบบนี้ (แอบไปคุยกับกระเทยจนลืมสนใจเรา) ในใจเราคิดนะคะว่า เห้ยย เสียใจเกินไปไหม ทำไมรู้สึกผิดขนาดนี้วะ แต่ก็นะคะแฟนมาขอโทษขนาดนี้ กอดขาคุกเข่าขนาดนี้ ก็ให้ภัยค่ะ  แต่!! มารู้ทีหลังประมานเกือบอาทิตย์ค่ะว่านางไปนอนห้องกระเทยนางนึงมา แล้วพอตื่นเช้านางมีอะไรกับกระเทยค่ะ เราเสียใจมาก อยากเลิกมากค่ะ แต่ไม่รู้จะทำยังไง เพราะตลอดปีกว่าที่ผ่านมาทุกอย่างมันดีหมดเลยค่ะ ไม่เคยมีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นกับเราเลย เราอยู่กินด้วยกันทุกวัน  เขาให้เหตุผลว่าเมา ตื่นมาก็มีอารมณ์ตามปกติ ผช  แต่เขาไม่ได้คิดอะไรกับกระเทยคนนั้น แค่แบบมีอะไรเฉยๆ ไม่ได้สานสัมพันธ์อะไรแบบนี้ค่ะ  เข้าเรื่องเลยนะคะ หลังจากนั้นเราก็พยายามคุยเรื่องแบบนี้กันบ่อยขึ้น แต่ยังหาทางออกไม่ได้ ต่างคนต่างไม่อยากเลิก เราก็ไม่อยากเลิก เขาก็ไม่อยากเลิก เรารักกันนะคะ แต่ถ้ารักกันทำไมเขาต้องทำแบบนี้ 🥲 เขาบอกว่าเด็กๆเขาดูหนัง18+ บ่อยแล้วเป็นเกี่ยวกับกระเทย จนมันฝังในหัวเขา  เขาเลยยังไม่แน่ใจความรู้สึกตัวเอง แต่ยืนยันว่ารักผญ ใช้ชีวิตความสัมพันธ์กับ ผญ  เราคิดว่าเขาค่อนข้างเห็นแก้ตัวค่ะ กล้าพูดเลย ส่วนเราก็รักตัวเองไม่มากพอ ก่อนหน้านี้เขาขอมีอะไรกับเราทางประตูหลังค่ะ ด้วยความรัก เราเปิดใจรับเรื่องนี้ค่ะ สุดท้ายก็รับได้นะคะ แต่เรื่องที่เขาเสนอมาตอนนี้คือ ถ้าเขาไปมีอะไรกับกระเทย เขาขอให้เราไปด้วย ไปดูเขาอะไรแบบนี้ค่ะ หรืออาจจะแบบทรีซัมเลย ในใจเราคือแบบว่าช๊อคมาก แต่ก็ไม่ได้เสียใจค่ะ กลับรุ้สึกโล่งที่เขากลับกล้าพูดออกมาแบบนี้ ดีกว่าปล่อยให้ต่างคนต่างทรมานไม่กล้าเปิดเผยความรุ้สึก แต่ไอเดียเขานั้น เขาบอกว่าคือแค่คิด เพราะไม่รุ้จะหาทางออกให้เรื่องนี้ยังไง ส่วนเราก็มองแบบเปิดใจ ถ้าเราทนดูได้ มันจะโอเคกับทั้งคนคนไหม แล้วอนาคตล่ะ มันจะรอดไหม ถ้าเกิดขึ้นจริงเราจะทนได้ไหม ดูแฟนตัวเองเอากระเทย (แต่ต้องเป็นกระเทยที่ยังไม่แปลงเพศนะคะ เขาชอบแบบนั้น ) เราสับสนไปหมดเลยค่ะ ไม่รุ้นะไปทางไหนดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่