สอบถาม เครื่องไล่ยุงแบบเสียบปลั๊ก แบบไหนใช้แล้วเห็นผล

เลี้ยงลูกอ่อนค่ะ พึ่งคลอด เวลาเอาน้องมานอนเล่นในห้องนั่งเล่น แล้วน้องโดนยุงกัด อยากทราบว่า พอจะมีแนะนำเรื่องที่ไล่ยุงแบบเสียบปลั๊กที่ใช้แล้วเห็นผลบ้างไหมคะ
#ไม่กล้าไช้แบบสเปย์ฉีดค่ะ กลัวอันตรายต่อลูก 
ยากันยุงก็ไม่กล้าจุดกลัวลูกจะดมเข้าไป  

รึว่ามีวิธีกำจัดแบบอื่นที่ไม่เป็นอันตรายต่อลูกบ้างไหมคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่