ยาคุมfemine30 แบบ28เม็ด มีใครใช้มั้ยคะ ทำมั้ยไม่เจอข้อมูลเลยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าจะกินฟีมิน30ตัวนี้เพื่อปรับฮอร์โมนอ่ะค่ะเป็นคนประจำเดือนมาไม่ตรงมากๆเลยค่ะ1รอบ43-50วันถึงจะมาค่ะ มีใครกินแล้วมีผลข้างเคียงอะไรมั้ยคะ เราไปซื้อมาแล้วเภสัชกรเขาแนะนำตัวนี้มาค่ะ แต่หาข้อมูลไม่เจอ มีใครพอจะแนะนำหรือบอกข้อมูลของยาตัวนี้ช่วยตอบด้วยนะคะ พลีสสสส
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่