เรียนกีต้าร์กับเรียนพิเศษ

คือเราเรียนกีต้าร์เป็นประจำอยู่แล้วค่ะ
คอทละ1,700ค่ะเราเรียนมา3คอทแล้วมันจะจบคอทที่3ค่ะแล้วเราจะต่อคอท4แล้วพอดีที่รร.เราพึ่งจะมีเรียนพิเศษวันเสาร์ครอบครัวเราไม่ได้รวยค่ะแม่เราบอกว่าเอาเงินนี้ไปเรียนพิเศษดีกว่ามั้ยคือเราเรียนพิเศษมาตั้งแต่ป.1สมองเราไม่รับอะไรเลยเรียนก้เฉยๆเหมือนเรียนที่รร.ทั่วไปคือเราชอบดนตรี เราควรเปรี่ยนไปเรียนพิเศษมั้ยคะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่