[CR] รักษาสิว @nicha clinic สาขาพัทยา

กระทู้รีวิว
กระทู้นี้จะมาแชร์ประสบการณ์ รักษาสิวที่พัทยา ซึ่งเราเป็นสิวหนักมาก เลยมารักษาสิวที่คลินิค Nicha Clinic Pattaya 
ไปถึงคลีนิค พี่ๆพนักงานบริการดีมาก เอาน้ำมาให้ทานด้วยน่ารักมาก
พอถึงเวลานัด เราก็เข้าไปเจอหมอ หมอจะประเมินว่าเราสิวประเภทไหนรักษายังไง 
หมอบอกว่าเราสิวฮอร์โมนจะยากหน่อยค่ะ ต้องรักษาจากข้างใน กินยาควบคู่ด้วย พูดคุยและให้คำปรึกษาเสร็จ 
ขั้นตอนต่อมา คุณหมอก็ให้เรากดสิว ต้องบอกเลยว่าที่นี่กดสิวโอเคมือเลยมือเบา กดละเอียด และกดเป็นเลยทำให้ไม่ค่อยเจอปัญหาทิ้งรอยหลังกด
กดเสร็จก็ทำทรีทเมนท์ ทำเลเซอร์ให้รูขุมขนเล็กลงและช่วยให้รอยหายเร็วขึ้น อันนี้ส่วนตัวเราชอบมาก 
เรื่องครีมและทายาเราก็ใช้ของคลีนิคหมดเลย 
ตอนนี้หน้าเราดีขึ้นมาก อยากขอบคุณคุณหมอมากค้า 
วันนี้ก็จบการรีวิวแล้วค่า ใครที่มีคำถามสามารถเม้นถามไว้ได้เลยนะคะ
ชื่อสินค้า:   เป็นสิวก็หายได้
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่