ตรวจดาวซินโดมความเสี่ยง1:450

ตอนนี้เราท้องได้14สัปดาห์ อายุ25 ท้องลูกคนที่สอง คนเเรกคลอดออกมาปกติตอนคนเเรกตรวจความเสี่ยง1:50,000 แต่พอท้องคนที่สอง ความเสี่ยง1:450 เรา งง มากทำไหมถึงต่างกันขนาดนี้ แต่หมอแนะนำให้เจาะน้ำคร่ำเพื่อความชัวร์ แต่เราไม่แน่ใจว่าความเสี่ยงที่เกิดขึ้นมันเกิดจากการที่เราไปฉีดวัคซีนไฟเซอร์ไหม เพราะตอนเราท้องเราแล้วไม่รู้ว่าท้องเราไปฉีดมา ขอคำเเนะนำหน่อ
ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่