ช่วยแนะนำการรักษารักแร้ให้ขาวขึ้นภายใน2-3อาทิตย์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะตามหัวข้อเลยนะคือหนูต้องการจะรักษารักแร้มันดำกล้ำเลยค่ะหนูพยายามรักษาหาวิธีต่างๆมารักษา เลยอยากลองเอาวิธีที่ทุกคนแนะนำมาใช้ และเป็นเหตุเร่งด่วนเนื่องจากเดือนกันยาต้องรำเปิดงานกีฬาสีเพื่อสอบเอาคะแนนวิชารำไทย ผู้รู้ช่วยหน่อยนะคะตอนนี้ยังไม่มีทรัพย์ไปเรเซอร์ค่ะ มีวิธีหรือผลิตภัณฑ์ตัวไหนแนะนำได้เลยค่ะตอนนี้ต้องการรักษามาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่