เขาชอบเราหรือเราคิดไปเอง

สวัสดีค่ะเรามีเรื่องค้างคาใจเรื่องนึงคือเรากับเพื่อนร่วมชั้นเรียนคนนึงไม่รู้จักกันนะคะเพราะพึ่งเรียนวันแรกแล้วเรากับเขานั่งข้างกันก็คุยกันนิดหน่อย แล้วพอวันที่สองก็สังเกตุเห็ฯเขามองมาทางเรา(ไม่แน่ใจว่าตั้งใจมองหรือมองผ่านๆเพราะเหลียวไปเจอพอดี) อีกวันนึงอยู่ๆเขาก็แอดเพื่อนมาพอวันนี้เขาก็มองเราอีกแล้วเดินผ่านแบบใกล้มากๆทั้งที่ทางมันก็ไม่ได้แคบ แบบนี้คือเขาแปลกๆมั้ยคะหรือปกติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่