รถ BMW 525i E34 เหยียบคันเร่งแล้วรถไม่ไป

สวัสดีครับ

พอดีเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาขับอยู่ดีๆสักประมาณครึ่งชั่วโมง หลังจากนั้นเหยียบคันเร่งแล้วความเร็วไม่ขึ้น รถไหลแต่เหยียบเพิ่มแล้วไม่ไป พอจอดข้างทางสัก 10 กว่านาที พอสตาร์ตรถก็เหยียบคันเร่งได้ปกติ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ ตอนนี้จอดไว้ที่คอนโดเพื่อนใกล้ๆแถวที่เกิดเหตุ ไม่กล้าขับออกไปอีกกลัวเจอปัญหาเดิมกลางทาง
ใช้รถ BMW 525i E34 ครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่