หูฟังราคาหลักร้อยเสียงเทพภายใน 3 วิ

กระทู้คำถาม
อย่าเพิ่งเชื่อเราถ้าคุณยังไม่ลองทำ
เราซื้อหูฟังมาในร้าน ค้าออนไลน์ ในทั่วไป 100 กว่าบาท บอกเลยว่าเสียงโคตรแย่ เจอ ไฟแช็คหล่น เข้าไปเสียงโคตรเทพ ไม่ต้องเสียเวลาไปเบิร์น หูฟัง เป็น 100 ชั่วโมง อย่า เอาไฟแช็กหล่นนานนะ แค่ 3 วิ
คุณจะเห็นความแตกต่าง มันจะมีรูระบายอากาศเล็กๆขึ้นมา เสียงเบสจะลูกใหญ่หรือลูกเล็ก เสียงจะดีหรือไม่ดีมันขึ้น อยู่กับขนาดของรูระบายอากาศ 
เราลงรูปไม่เป็นถ้าเราลงรูปเป็นเราจะบอกว่าควรเอาไฟเช็คหล่นตรงไหน
อย่าให้เปลวไฟแช็คเข้าไปในรูไดร์เวอร์หูฟังนะ เดี๋ยวหูฟังจะเสีย
( ถ้าคนที่กลัวหูฟังพังไม่ต้องทำแบบผมก็ได้นะ ผมแค่มาเล่าให้ฟังเสียงดีเกิน เปรียบเทียบกับเส้นหลัก1000 เสียงใกล้เคียงกันเลย 555) 

เตือนแล้วนะถ้าใครกลัวหูฟังพังอย่าทำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่