รร.นายร้อยตำรวจ มีสาขาอะไรบ้างครับ ทำไมเห็น นรต.มาเรียนที่รามบ่อยๆครับ

ทำไมนรต. ถึงมาเรียนที่รามบ่อยๆครับ  เห็นว่ายศจะตันแค่ พ.ต.ท.- พ.ต.อ. นะครับ นายพลเห็นว่าขึ้นยากเรียนนิติไปไม่รู้มีผลรึเปล่า  อ้อ อยากทราบว่าตำรวจมีสายวิศวะ กับวิทย์-คอมเหมือน จปร.รึเปล่าครับ  ถ้าจะเรียนวิทย์-คอมสงสัยต้องเข้าแต่ จปร และอยากรู้ว่าทหารอากาศมีสาขาอะไรบ้างด้วยนะครับ เรียนรามกันเพียบเลย นรต.นิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่