อันนี้คือความสัมพันธ์อะไรครับ ความรักอะไรครับ

แบบนี้คือความสัมพันธ์อะไรครับ ผมเลิกกับแฟนเพราะฐานะเงินทองทางบ้านเขาไม่ยอมรับผม และหาคนใหม่ให้แฟนผม ซึ่งแฟนผมไม่ได้รักผู้ชายคนนั้นเลยแต่แค่รู้สึกดีเพราะต้องทำตามพ่อแม่หวังไว้ ไปเที่ยว ถ่ายรูปด้วยกันปกติ มานอนที่ห้องแต่ผู้ชายคนนั้นบอกเลยว่าเขาไม่ทำไรแฟนผม จนกว่าจะแต่งงานแต่ผมรู้ละว่าผู้ชายคนนั้นคือแบบคุณหนูมากใช้ชีวิตแบบผู้ดีเลยล้างมือล้างเท้าบ่อยกลัวเชื้อโรค เลือกกิน จะไปไหนพ่อแม่ต้องคอยขับรถไปส่งผู้ชายคนนั้นอายุ 33 ตัวผมกะแฟน 29 แต่ผู้ชายคนนั้นคือดีด้วยมากรักแฟนผมมากจะขอแต่งงานเลยซึ่งคบแค่2เดือน แต่แฟนผมไม่ได้อะไรกับเขาเลยแฟนผมทักมาคุยกับผมปกติ ให้มาหาปกติ มานอนก็มีไรกันปกติ เขาบอกเขารักผม แต่เขาอาจจะต้องแต่งงานกับคนนั้น แต่ถ้าถึงวันนั้นขอให้ผมอยู่เป็นเพื่อนเขาตลอดไปไม่ให้ผมหายไปไหน ตอนนี้ผมคิดหนักมากว่าจะต้องทำยังไง จะหายไปก็สงสารเขา จะอยู่แบบ แอบๆลับๆ ก็ไม่เหมาะเลยดูผมเลวไงไม่รู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่