ขอถามเรื่องรร.สตรีวิทยา2หน่อยค่ะ

ขออนุญาตถามนิดนึงนะคะ ใครตอบได้ช่วยตอบทีนะคับ(จะเป็นความเห็นส่วนตัวก็ได้ค่ะ)

คือเราจะลองสอบเข้าม.4เลยอยากรู้ข้อมูลไว้หน่อยค่ะ

1.สำหรับคุณคิดว่าข้อสอบตอนสอบเข้ายากมั้ยคะ
2.สภาพแวดล้อม เพื่อน ที่โรงเรียนเป็นยังไงบ้าง
3.ค่าเทอมห้องเรียนวิทคณิตประมาณเท่าไหร่หรอคะ
4.ที่นั่นมีสายวิทคณิตเทคโนโลยีมั้ยคะ🥺

มีประมาณนี้เลยค่ะ ขออนุญาตติดแท็กทั้งหมดเลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่