Iphone 11 12 13 ตอนนี้ปี 2022 ควรซื้อรุ่นไหนดี

เราจะเปลี่ยนโทรศัพท์ค่ะ เราเป็นคนใช้โทรศัพท์นานมาก ไม่ค่อยเปลี่ยนบ่อย ใช้ที 4-5 ถ้าเครื่องไม่ได้มีปัญหาอะไร ตอนนี้จะเปลี่ยนใหม่เลยกำลังลังเลว่า ควรซื้อเครื่องตัวไหนดีที่คุ้มค่าที่สุด เราอ่านเปรียบเทียบแล้ว แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนดีกว่า คุ้มกว่ากันค่ะ ยังไงใครพอแนะนำได้ช่วยแนะนำทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่