จองคิวต่อพาสปอร์ตผ่านเว็บไม่ได้

สวัสดีค่ะ 

อยากสอบถามเพื่อนๆว่า ตัวเว็บ Mofa มันล่มหรือมันไม่เปิดให้จองคิวเสาร์อาทิตย์หรอคะ access เข้ายากกกกกมากๆ จะลงทะเบียน email ก็ล่มไป 3 ที แล้วเพิ่งมาทำได้ จะไปแต่ละหน้าช้ายิ่งกว่าเต่า แล้วตอนนี้มาติดหน้าเลือกวันกับเวลา หมุนไปค่ะ หมุนมา 10 นาทีแล้ว แบบนี้ ตัวพาสปอร์ตเรายังไม่หมดอายุแต่มันต้องต่อเพราะน้อยกว่า 6 เดือนแล้ว มีวิธีในการ walk in เข้าไปแทนมั้ยคะ หรือว่าต้องจองผ่านเว็บอย่างเดียว 

สอบถามเพิ่มเติมเรื่องเอกสาร ต้องเอาไรไปเพิ่มนอกจากตัว passport เล่มเดิมมั้ยคะ ? 

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่